2018
July
บอลล่วงหน้า
July เต็ม ครึ่ง
Costa Del Este 2
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 3
1
0
0
0
อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เจ) ยู 23 3
Sport Recife U23 1
1
0
1
0
คลับ อเมริกา
ซานโตส ลากูน่า
3
0
2
0
อลาจูเรนเซ่ 2
โรซาริโอ เซ็นทรัล 3
0
3
0
2
เอดี ซาน คาร์ลอส
Cartagines Deportiva SA 2
2
0
2
0
Persibat Batang 1 1
Persigo Semeru FC 1 5
0
2
0
1
Volgar Astrakhan 1
FK Chernomorets Novorossiysk
1
1
1
0
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
วิคตอเรีย พัลเซ่น
3
4
3
3
อุนเทอร์โฟห์ลิ่ง
TSV Grunwald 3
1
2
1
1
สปาร์ตัก มอสโก
อแวนการ์ด คุร์สค์
2
0
1
0
บัลติก้า 1
โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2
2
1
1
0
รุช ซอร์ซอฟ
วิดซอว์ ลอดส์
0
0
0
0
เวเจิล
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
2
2
1
1
Concordia Schonkirchen
TSV Schilksee
0
1
0
1
เอไอเค โซลน่า
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1
1
0
0
0
มูริ
โวห์เลน 2
2
1
0
0
วีเอฟบีเออร์บัค
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
0
2
0
1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
คาร์ล ไซส์ เยน่า
1
1
1
1
SV Mettlach
ไอน์ทรัค เทรียร์
0
2
0
2
เอฟเอสวี ฮอลลินบัก
คาร์ลสรูห์
0
8
0
5
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
0
0
0
0
เฮสเซ่น คาสเซล
พาเดอร์บอร์น
3
4
1
1
โคโลญจน์ 1
VfB Eichstatt 2
5
2
2
1
ไฮน์เดนเฮลม์
เรนดอร์ฟ อัลทัช 1
1
1
0
1
KV Zelzate
เคเอสซี โลเคอเรน
0
6
0
0
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 1
ฟาสตาฟ ซลิน 1
1
1
0
1
เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3
เทียนจิน ฉวนเจียน 1
3
1
1
1
วินเตอร์ทูร์ 1
อารัว 2
4
3
2
2
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1 3
Belasica Strumica 2
1
2
1
0
สตวร์มกราซ
เอฟซี โคเปนเฮเกน
1
0
1
0
SC Idar Oberstein
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
1
5
1
3
ปาร์ติซาน เบลเกรด
เอ็นดี กอริก้า 3
3
0
1
0
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2
เอฟเค สเกนดิจา 79 1
1
3
0
1
SKA รอสตอฟ
Volgar Astrakhan 2
0
2
0
2
Queen’s Park CC
Prisons FC
3
0
2
0
Ferroviario CE 4
แคมพิเนสเซ่ (PB) 1
3
2
2
1
เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน
1
1
0
0
เอฟเค ทิวเมน 2
FK Ural-2 1
3
1
1
0
ชินนิค ยาโรสลาฟ 1
FC Murom 1
1
1
0
1
Singida United
Dekedaha FC 2
1
0
0
0
เซ็มชูซิน่า โซชิ
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 2
4
0
0
0
ซิมบ้า 1
APR FC 1
2
1
0
0
ซอกเดียน่า จิซาค 1
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 5
2
1
0
1
Ahrobiznes TSK Romny
Podillya Khmelnytskyi
3
0
3
0
เฮอร์นิค ไครญี่ ริห์ 3
เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด 1
2
1
1
1
Alexandria
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า 1
1
1
0
0
โอลิมเปีย ไอบรองก์
ดินาโม บูคาเรสต์ 1
0
4
0
2
Dolgiye Prudy
โอลิมเปีย โวลโกกราด
0
3
0
3
อาร์เซน่อล ตูล่า 1
โบโตซานี่
1
2
1
1
วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1
0
0
0
0
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 4
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 1
1
0
0
0
Luftetari 1
ซีเอส โวลุนทารี 1
1
0
0
0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2
นอร์ดเจลแลนด์
1
2
0
2
Druzhba Maykop
เอฟซี คราซ์โนดาร์
0
7
0
2
ชินนิค ยาโรสลาฟ
เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 1
2
0
1
0
ราสนิกีร์ ไนร์ 4
เอฟเค รอสตอฟ 3
1
1
0
1
FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2
0
1
0
0
Csakvari TK
เบต้าเยรูซาเล็ม
2
2
0
1
ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2
บรอนด์บี้
3
3
1
2
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
1
4
0
3
คอร์ก ซิตี้
พอร์ทสมัธ
1
4
0
2
คลิฟตันวิลล์
เดอร์รี่ ซิตี้
1
4
1
2
Deal Town
โดเวอร์ แอทเตลิก
1
5
0
2
แชมร็อค โรเวอร์ส 1
ดันดาล์ค 4
0
1
0
1
คาวเดนบีท 1
ดันดี
0
1
0
0
Cumbernauld Colts
ดัมบาร์ตัน
2
3
2
1
มาชูค- เคเอ็มวี 2
ดินาโม มอสโก บี 1
2
1
1
0
ซิกม่า โอโลมุช
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1
2
1
2
0
กรีน็อค มอร์ตัน
มาเธอร์เวลล์
เลื่อน
เอฟเค การูก้า
เชอตาโนโว มอสโก 1
2
1
0
0
Rayon Sports FC 1
AS Port 1 3
1
1
1
0
ซอนเดอร์ไจสกี 1
มิดทิลแลนด์ 2
2
1
1
0
เดสน่า 2
โอโบโลน เคียฟ 1
1
1
0
1
กอร์ มาเฮีย 2
LLB S4A 3
2
2
1
1
St.Polten Amateure
เอสซี ซนอย์โม
0
7
0
4
เนมาน 2
บานานต์ส 1
1
1
0
0
Prostejov
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 2 1
7
2
3
1
มัลโดส ลูการ์นี
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
2
0
1
0
อลาชเคิร์ต
เอฟซี โอลิมปิเยทส์
0
0
0
0
ซีมูน 4
กาซ เมตาน เมดิอัส 1
1
0
1
0
เยนิเซร์
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
0
2
0
0
ดูก้า ปรากซ์ 1
ปาร์ดูบีตเซ
1
0
1
0
อันจิ มาคัชคาล่า
สปาร์ตัก นาลชิค
4
1
2
1
CSKA 1948 Sofia 2
โอเอฟซี ปอโมเรีย 4
1
3
0
2
ปาร์ติซาน เบลเกรด 1
Lou Gansike Sol 1 4
0
1
0
0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
ฮราเดตส์กราลอเว 1
0
1
0
1
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 2
1
1
1
0
วีดีโอตัน
คูคาริคกิ สตานคอม
2
1
0
1
เบียรส์ชอทวิลริค 2
นอร์ดเจลแลนด์ 3
2
3
1
2
เซลติก 1
สปาร์ตาปราก 3
1
0
1
0
เม็ตซ์
จิวเนสเซ่
3
1
0
1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
ปุชคัช อะคาเดมี่
เลื่อน
ASK Ebreichsdorf 1
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
1
2
1
1
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
2
1
1
0
วาล็องเซียนส์
Entente Sannois
3
0
0
0
แซดเอ็นเคโอซีเยค
โลโคโมทีฟ มอสโก 1
0
0
0
0
โปกอน
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3
1
1
0
0
SV Schwechat
Karabakh Vienna
1
5
0
3
โมโนริ เอสอี
Eger SE
5
2
3
2
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
Hertha Zehlendorf 1
4
1
2
1
สโลวาน ลิเบอเรช
อปอลลอน ลิมาสซอล
4
0
2
0
Westfalia Herne
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
1
1
0
0
SF Baumberg
อเลมานเนีย อาเค่น
0
5
0
2
เอสซี ชวาส
เทเลค กรอซนี่ย์
1
4
1
3
แมตเตอร์สเบิร์ก
กีไอร์มอต เอสอี
2
1
2
1
SV Rochling Volkling 3
ซาบรุคเค่น 2
0
5
0
3
AFC Hermannstadt
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
0
1
0
0
SV Eltendorf 1
สตวร์มกราซ
0
1
0
0
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1
ดินาโม ซาเกร็บ 1
1
6
1
0
รอแยล อันท์เวิร์พ
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
2
1
0
1
SV Feldbach
SV Stegersbach
2
1
2
1
SV Wildon 1
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
0
6
0
2
SKU Amstetten
อินเตอร์ บราติสลาวา
4
1
2
0
เอฟซี เวลส์ 1
FC Superfund Pasching 1
0
0
0
0
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
ริโอ อาฟ
1
2
0
0
ลาโชฟอนด์
โซโชซ์
1
3
0
2
TuS Bersenbruck
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
1
4
1
1
เอฟซี กูเต้
ฮัมมาร์บี้
3
7
2
2
SC Genemuiden
ซโวลเล่
1
4
1
2
SV Heimstetten
FC Ismaning
2
1
2
1
Fritillary RJ 1
Qassimi Rudy Abreu
0
1
0
0
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
Loughgall FC
2
0
0
0
อาร์บรอท
ฮาร์ทส์
1
2
0
1
Gretna 2008
แอนนัน แอธเลติก
0
0
0
0
สแตรนแรร์
อายร์ ยูไนเต็ด
1
3
0
2
อัลลัว แอทเลติค
มอนโทรส 1
3
0
3
0
ฟอร์เรส
อินเวอร์เนสส์
2
4
1
2
อีสต์ ไฟฟ์
ควีน ออฟ เซาธ์
0
4
0
3
เบรซิน ซิตี้
ดันดี ยูไนเต็ด
0
2
0
1
Sileby wanderer
นอร์ทแธมป์ตัน
เลื่อน
โคลัมบัส ครูว์
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
2
0
0
0
มอนเทอร์เรย์
ครูซ อาซูล
1
0
1
0
อลาจูเรนเซ่
Cartagines Deportiva SA
เลื่อน
SKA รอสตอฟ 4
FK Orenburg-2
2
0
0
0
สปาร์ตัก นาลชิค 2
ไดนาโมมอสโก เยาวชน 2
0
1
0
1
สปาร์ตัก มอสโก 2
โอลิมเปีย โวลโกกราด
1
0
1
0
PSKC Cimahi
เปอร์ซิบ บันดุง
เลื่อน
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
4
0
2
0
โอลิมเปีย ไอบรองก์
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1
0
1
0
0
SK สโลวาน วอร์นดอฟ
ยาบโลเนช
0
5
0
3
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1
2
2
1
0
แซดเอ็นเคโอซีเยค
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
2
0
0
0
วิดซอว์ ลอดส์ 2
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
2
0
1
0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
Prykarpattya Ivano Frankivsk
2
0
1
0
โซโคล ซาลาตอฟ 1
Krylia Sovetov II 2
3
0
2
0
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
Avrig 3
10
0
4
0
ออด้าโอพอล 1
จีเคเอสเบลชาโตว์
0
0
0
0
จีน (ญ) ยู20
เม็กซิโก (ญ) ยู 20
1
0
1
0
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
ปาร์ติซานี ทิราน่า
0
1
0
1
เดสน่า
โคลอส โคซาลิฟก้า 1
3
2
2
0
เอฟเค คิมกี้ 2
เชอตาโนโว มอสโก 1
2
3
2
0
คาร์ปาตี้ (ยู 21) 3
FC Kalush
1
1
1
0
PFC Oleksandria Reserves 2
Kremin Kremenchuk 2
0
1
0
0
ลีเจียน ไดนาโม
เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน
3
1
2
0
มิดทิลแลนด์ (สำรอง)
ทิซเตด เอฟซี
เลื่อน
เอ็นเค เซลิก
ดูนาเรีย คาลาราซี
เลื่อน
FC Lviv 2
โวลิน ลุตส์ค 4
4
2
2
2
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1
เอฟเครูดาร์ 1
2
0
1
0
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1
วิโตชา บิสตริต้า 3
1
0
1
0
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 2
Podillya Khmelnytskyi 4
2
0
1
0
Septemvri Simitli
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
2
2
1
1
วิสล่า คราคอฟ 1
พุชช่า นิโปโลมิเช่
1
0
0
0
เอฟเค แรด เบลเกรด
แมควา ซาแบค
1
2
0
1
เทปลิเซ่
วิโซซิน่า จิคลาวา
1
0
0
0
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1
2
2
1
1
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
Botev Vratsa
ตัดครึ่ง
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
วาซาส
1
2
1
1
GKS Jastrzebie
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
เลื่อน
เอฟเค เซนิก้า
KFC Komarno
ยกเลิก
วิทโควิซ
จีเคเอส ทิคี
1
1
1
1
ทริเน็ค
ฮลูชิน
7
1
4
0
ปิแอส กลิวิส
สโลวัคโก้
1
1
1
0
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
PFC Nesebar
2
1
1
1
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
Torpedo Armavir
3
2
1
1
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
โกลนิค เลชน่า 1 2
0
4
0
1
สตอล เมียเลช
Stal Rzeszow 1
5
0
4
0
สลาโว วีเซลัด
OFK Sarisske Michalany
1
1
0
0
ทรัวส์
เอฟซี แซมบี
4
1
1
0
PFC Dobrudzha Dobrich 2
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1
0
1
0
1
ซลาเต้ โมราฟเซ่
MFK Skalica
เลื่อน
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
เบต้าเยรูซาเล็ม
เลื่อน
FK Poprad
ซีมปิน ไมชาโลวี
1
1
0
1
รอสส์ เคาน์ตี้
แซงต์ ทรุยด็อง
0
2
0
1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
นิตร้า 2
2
0
1
0
ปาคซิ เซ
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
1
0
1
0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
0
3
0
1
เวลลิงเก้น
ไฟร์บวร์ก 2
เลื่อน
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 1
เซ็บซี่ 1
2
1
2
0
แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1
เอฟเคบัคก้า พาลันก้า
0
1
0
0
มาริบอร์
เอฟซี โคเปนเฮเกน
0
0
0
0
อูจเปสต์
อินเตอร์ ซาเปรซิค 3
0
1
0
1
ดิออสกียอร์ วีทีเค
วาร์ดา เซ 2
1
2
1
0
อารัวก้า
Sp Espinho
1
1
0
0
อาซาม เอฟซี 1
เจเคยู เอฟซี 2
2
1
1
0
Belasica Strumica
โปเบด้า 1
0
1
0
0
โมโนริ เอสอี
Ivancsa
3
0
0
0
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
0
0
0
0
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
SSV Vorsfelde 1
7
0
5
0
เอ็นเค อลูมินิจ 2
Tabor Sezana 1
3
0
1
0
Sokol Dolna Zdana
Vac-Dunakanyar
1
1
1
0
คราโคเวีย คราคอฟ 1
เอฟเค กาบาล่า 2
1
0
1
0
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
Ankaran Hrvatini Mas Tech
5
0
1
0
ดินาโม ซาเกร็บ 1
Triglav Gorenjska 1
4
0
2
0
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1
Proleter Novi Sad 1
1
1
0
1
SK Vorwarts Steyr
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
1
2
0
1
สตาเด้ นยอนเนียส
เซอร์เวตต์
2
1
2
1
บูโลญจน์
ล็องส์
1
1
0
0
โบโตซานี่
โอลิมเปียกอส
0
5
0
1
โบคุ่ม 2
FC Brunninghausen
2
2
0
2
เอ็นเค เครสโก
Luftetari
1
1
0
1
เอ็นดี กอริก้า 2
MNK FC Ljubljana
2
1
0
1
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1
5
0
2
0
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1
บานิค ออสตราว่า 4
0
1
0
0
ดินาโม เคียฟ 1
คาราบัค 2
1
0
1
0
โดซ่า คาโตโกเปีย
อโปเอล นิโคเซีย
1
3
1
2
FSV 08 Bissingen
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
เลื่อน
SV Lippstadt
เอสซี เวิร์ล
1
3
1
0
ชามนิตเซอร์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
1
3
0
0
ลูเซิร์น
ลูกาโน
1
1
1
0
ลาวาล 1
ตูร์ แอฟเซ
1
1
0
0
SC เครียนส์
อารัว
2
2
2
2
ฮัมบูร์ก
Tus Dassendorf
10
0
3
0
สเตอัว บูคาเรสต์ 2
คลับบรูซ 1
1
1
0
1
SV Pullach
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
0
1
0
1
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1
international Leipzig FC 2
0
2
0
1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
SpVg Schonnebeck
3
1
1
0
นาฟต้า 1
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1
2
2
2
2
TUS Bad Gleichenberg
เอ็นเค มูรา 05 1
1
2
1
0
FC Suderelbe
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
1
5
0
2
Blantyre Rackow Ottawa
เดน ฮาก
1
10
0
5
VfB Fichte Bielefeld
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
0
6
0
1
KSK ไฮสท์
KVSK ลอมเมล
1
2
1
2
FC Unterfohring 3
FC Deisenhofen 2
0
2
0
1
CGI April 7 4
แคมโพสอาร์เจ 5
1
2
0
1
ลีเกีย วอร์ซอว์ 1
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 2
5
2
3
1
อเบอร์ดีน
ฟัลเคิร์ก 1
1
0
0
0
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
ปีเตอร์โบโร่
1
5
0
1
Clachnacuddin
เอลจิน ซิตี้
0
2
0
1
East Kilbride
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
0
2
0
1
เบอร์วิค เรนเจอร์ส 2
ฮิเบอร์เนี่ยน
0
6
0
3
Rothes
อินเวอร์เนสส์
2
4
1
2
ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์
สวินดอน
1
3
0
2
เรธโรเวอร์ส
ดันเฟิร์มลิน
2
1
2
1
อาราเบ้ ยูนิโด้ 2
Costa Del Este 1
2
0
0
0
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
โครินเธียนส์
0
2
0
1
ปาชูก้า 1
คลับ อเมริกา 1
2
3
0
2
shanghai (ญ) 1
Hangzhou Xizi Women\s 1
1
1
0
0
พัลไมรัส 3
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 5
2
0
1
0
ฮาโปเอล รานาน่า
ฮาโปเอล เคอร์ยัต
เลื่อน
วาร์ซิม
ไลซอส
1
0
1
0
เอฟเค มลาดอสต์
มอร์โด้เวีย ซารานสค์
0
0
0
0
มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1
OFK Titograd
0
0
0
0
จีเคเอส คาโตวีตเซ 2
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
3
1
1
0
สปาร์ตัก ตัมบอฟ 2
Veles 3
3
0
0
0
สปาร์ตัก มอสโก
อาร์เซน่อล ตูล่า
เลื่อน
สลิโก โรเวอร์ส
คลิฟตันวิลล์
เลื่อน
ชาลเก้ 04
เซาแธมป์ตัน
3
3
1
1
อแวนการ์ด คุร์สค์
เฟเคิล
2
0
0
0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2
Ahrobiznes TSK Romny 1
2
0
1
0
ซีเอส คราอิโอว่า
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
4
0
1
0
อิลลิชิเว็ตส์
โอมาน ยู23
0
0
0
0
Enerhiya Nova Kakhovka 1
Hirnyk Kryvyi Rih
1
4
1
1
เอฟซี อูฟา
Uerdingen
ตัดครึ่ง
ดินาโม เคียฟ
เทียนจิน ฉวนเจียน
3
3
2
1
เซปาฮัน 1
Pars Jonoubi Jam 3
0
0
0
0
Videoton FC II
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
9
2
4
2
โคโรน่า
วิสล่า พล็อค
0
3
0
3
เอฟซี โอลิมปิเยทส์
FK Sochi
0
1
0
0
LLB Academic 3
Rayon Sports FC 1
1
3
1
1
AS Port 1
กอร์ มาเฮีย 1
0
2
0
2
ดูนาจสก้า สเตรด้า
ฟาสตาฟ ซลิน 1
0
0
0
0
เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 3
เซ็มชูซิน่า โซชิ
0
1
0
0
ชินนิค ยาโรสลาฟ 2
เอสเคเอ อิเนอจิย่า
0
0
0
0
มัคคาบี้ เนทันย่า
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
1
2
1
1
เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 1
สโลโบดา 1 2
0
2
0
0
เลฟสกี้ โซเฟีย 2
Alexandria
1
0
1
0
เฮชเอ็นเคกอริก้า 1
สโลโบดา 1
0
2
0
0
ปุชคัช อะคาเดมี่ 1
ซีเอส โวลุนทารี
1
1
1
0
เลช พอซนาน
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
5
0
2
0
SV Schwechat
กาตาร์
0
6
0
1
เกรอน็อบล์
เอ็มซี แอลเจอร์
1
1
0
0
ราดอมเมียร์ก ราดอม 1
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
1
3
1
2
ริเยก้า 1
เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1
5
0
4
0
เอฟเค เวเลซ
เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1
3
3
3
1
ราซิ่ง เกงค์
อาหรับเอมิเรตส์ 1
5
0
4
0
SV Waldkirch
ไฟร์บวร์ก
0
15
0
8
วีเอฟบีเออร์บัค
เอฟเอสวี ซวิคเกา
0
2
0
1
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
รัดนิก บิเยลจิน่า
3
0
2
0
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
1
3
1
1
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
โอปาว่า
2
1
1
0
เอฟเค รอสตอฟ 3
เทรนซิน 2
1
1
0
1
สโลวาน บราติสลาวา
คลับ อเมริกา
5
0
3
0
เอสซี เวิร์ล
พาเดอร์บอร์น 1
1
1
1
1
Meiendorfer SV
TSV Sasel
3
0
0
0
Holzwickeder SC
SC Neheim
0
3
0
3
อีสต์ สเตอร์ลิง 2
ฟริคลีย์ แอธเลติก
3
1
1
1
อาร์ก้า กดิเนีย
ดินาโม บูคาเรสต์
0
3
0
1
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
บอสตัน ยูไนเต็ด
3
2
2
1
อาดส์ เอฟซี 1
บังกอร์ 3
4
1
0
1
ครูซาเดอร์
Harland & Wolff Welders
2
1
1
1
Lyne FC
Westfields
1
2
0
2
ควีนส์ ปาร์ค
ดัมบาร์ตัน
เลื่อน
ชีวาส กัวดาลาจาร่า 3
เลออน 3
0
0
0
0
ติเกรส์ UANL
มอเรเลีย
4
2
2
0
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
Hapoel Katamon Jerusalem
1
1
1
1
ซอร์ย่า (ยู 19)
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 1
0
3
0
2
Hapoel Hadera
ฮาโปเอล ไฮฟา
0
1
0
0
ลียง ดูเชรี่
บรูค พีรอนนาส
1
1
1
1
ซาเทิร์น
Rotor Volgograd B 1
4
0
3
0
Persipur Purwodadi 1
Persik Kendal 3
1
2
0
2
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1
ซีมปิน ไมชาโลวี
4
1
3
0
เชลยาบินสค์
FK Ural-2 1
1
0
0
0
มัลโดส ลูการ์นี
กาซ เมตาน เมดิอัส
0
2
0
1
FK Khimik Novomoskovsk 3
FK Kolomna 4
2
3
1
1
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow 1
Zorkyi Krasnogorsk 1
1
2
0
0
ซอนเดอร์ไจสกี 1
แรนเดอร์ส
1
0
1
0
โอเดนเซ่
โรสกิลด์
4
2
2
1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
สปาร์ตาปราก
2
1
1
1
Karpaty Lviv Reserves
Nyva Ternopil
1
1
1
1
อิสทิโล ดูชานบี
CSKA Pamir Dushanbe
เลื่อน
FK Vulkan
Letnii Dozhdik
เลื่อน
โรเซลาเร่ 2
อันเดอร์เลชท์ 1
1
1
0
1
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
บาเซิ่ล 1
0
2
0
1
วาดุซ
เอฟซี ซูริค
2
1
1
0
Csakvari TK
FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905
เลื่อน
ตอร์ปิโด มอสโก
โอลิมเปีย โวลโกกราด
0
1
0
0
เลเชีย กอเดนซ์ 2
โปกอน 1
2
1
1
1
เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด 2
Kremin Kremenchuk 5
3
1
0
1
อิลลิชิเว็ตส์ 2
Hong Kong Sapling 3
9
0
6
0
Pereyaslavschyna Pereyaslav-Khmelnytskyi 2
Ahrobiznes TSK Romny 3
0
1
0
1
ชาเลอร์รัว
ทูบิซี่ 2
1
1
0
0
แมตเตอร์สเบิร์ก
เอสซี ซนอย์โม
2
3
1
2
เอฟซี ไลเฟริ่ง 1
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
2
2
0
1
เรนดอร์ฟ อัลทัช
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
2
1
0
1
เอฟเค รอสตอฟ 1
FC Zvezda Perm 3
2
1
2
0
มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
ดูนาเรีย คาลาราซี
1
0
1
0
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า 1 1
ไดนาโม วีรันเจ 1
2
1
0
1
ดอมซาเล่ 1
Lou Gansike Sol
1
3
0
1
วิคตอเรีย พัลเซ่น 2
เทเลค กรอซนี่ย์ 1
4
0
3
0
Oudenaarde 2
เคเอเอ เกนท์
1
3
1
0
Zvi Jerzy Da 1
วอจโวดิน่า โนวิ แซด 3
2
2
1
1
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
ราบ็อตนิคกี้
เลื่อน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
แซงต์ ทรุยด็อง
3
1
1
1
Traiskirchen
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
0
0
0
0
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1
NK Fuzinar 1
6
1
4
0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 2
เม็ตซ์ 2
1
0
1
0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1
เฟรเดอริเซีย 1
3
0
1
0
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
FC Schweinfurt
3
2
1
1
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
1
2
0
1
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
Holstein Kiel II
2
2
1
0
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
บาเซิ่ล
1
3
0
2
เอสวี รีด
สโลวาน ลิเบอเรช 2
0
2
0
0
มาริบอร์ 1
คูคาริคกิ สตานคอม 1
2
1
2
0
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
เวเรย่า
3
0
1
0
โลฟเซน เซตินเจ
FK Iskra Danilovgrad
1
1
1
1
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1
เอล อาห์ลี 2
1
1
0
0
SC Ortmann
พาร์นดรอฟ
1
2
0
0
SV Seekirchen
Vocklamarkt
1
4
0
3
SpVgg เบย์เริดส์
SpVgg ไวเดน
2
2
0
2
แมตเตอร์สเบิร์ก
เอ็นเค มูรา 05 2
0
1
0
1
Avenir Sportif Beziers 1
นีมส์
0
1
0
1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1
0
1
0
0
เฮลซิงกอร์
ฮันซ่า รอสต๊อค
1
0
0
0
เครมเซ่อ
เอสวี ฮอร์น
เลื่อน
SC เครียนส์
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
0
2
0
0
SV Ludmannsdorf
St. Margareten/Ros
3
2
0
1
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
คัพเฟ่นเบิร์ก
2
4
0
3
ลาฟนิทซ์
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
เลื่อน
SC Mannsdorf
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1
0
3
0
0
เซนต์ กัลเลน
Bruhl SG
4
0
2
0
St.Polten Amateure
SKU Amstetten
0
4
0
3
อูเทร็คท์ 1
รอสส์ เคาน์ตี้ 1
2
0
0
0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
วิเทสส์
2
1
0
0
SAK คลาเกนเฟิร์ต
VST Volkermarkt
3
2
0
1
Usv Mettersdorf
Gleinstatten
เลื่อน
เรด สตาร์ 93
โรเดซ อเวรอน
เลื่อน
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
FC Wettswil Bonstetten
1
0
1
0
เวียนเนอร์ เอสซี
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
เลื่อน
ลีเกีย วอร์ซอว์
ราดอมเมียร์ก ราดอม 1
0
0
0
0
Hitchin Town
ลูตัน ทาวน์
2
6
0
2
ชาโตรูซ์
แกลร์กมงต์ ฟุต
0
3
0
2
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
บิวรี่
6
0
3
0
บอร์เรแฮม
เบรนท์ฟอร์ด
1
2
1
1
คิงส์ ลินน์
นอริช ซิตี้
1
2
0
0
Rushall Olympic
วอลซอลล์
2
1
1
0
Nairn County
อินเวอร์เนสส์
1
1
1
1
สเตลีย์ บริดจ์
โรชเดล
0
3
0
1
สต็อคบริดจ์
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
1
5
0
3
นิวตัน สจ๊วต อาท
สแตรนแรร์
0
4
0
2
Brimscombe Thrupp
ฟอเรสต์กรีน
0
2
0
2
เรดดิตช์ ยูไนเตด
พอร์ทเวล
1
1
0
1
Gretna 2008
Ashington 1
1
4
0
2
ควีน ออฟ เซาธ์
ลิฟวิงสตัน
2
2
0
1
ซอลฟอร์ดซิตี
ฟลีตวู้ด ทาวน์
0
4
0
1
Central FC
San Juan Jabloteh
2
1
0
0
FC Santa Rosa 1
ควีนส์ ปาร์ค 2
1
2
0
1
National Defense Forces 2
Club Sando
3
0
1
0
shanghai (ญ)
Wuhan Jianghan Women\s
1
1
1
1
Dalian QuanJian Women\s
ShanXi Oya Women\s 1
3
0
1
0
นูราฟโชน บุคฮารา 3
โคแคน
1
1
1
0
Septemvri Simitli
Botev Vratsa
1
1
1
0
อฟูมาติ 4
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1
1
2
1
0
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
Avia Swidnik
1
0
1
0
Dynamo Kyiv Reserves 1
อาร์เซน่อล เคียฟ
2
1
0
0
เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 3
โนวิ ปาร์ซา
2
0
2
0
โอโบโลน เคียฟ
PFC Nyva Vinnytsia 3
4
1
1
0
ปิโตรลูล โปรเอสติ 1
ซีเอส บาโลเทสติ 2
2
0
1
0
RCO Agde
Ivancsa 1
4
4
2
3
PSC Pezinok
โนวี่เมสโต
เลื่อน
ETO กีโอรี่
KFC Komarno 1
1
2
1
1
UTA Arad 3
เบเก้ซัคซาบา 4
2
2
0
0
พีริน บลากอเยฟกราด
เบลาสิต้า เปทริท
3
0
1
0
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1
NK Brezice
4
0
3
0
บราก้า
Sporting Braga II
3
0
0
0
เดเบรเซน วีเอสซี
Balmazujvaros
2
2
2
0
ลีลล์
ดันเคอร์
3
0
1
0
ปาร์ดูบีตเซ
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
3
3
1
2
ทริเน็ค
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
3
1
1
0
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
วีเอฟบีเออร์บัค
เลื่อน
ฟาสตาฟ ซลิน 1
ฟรีเดค-มิสตัค
4
1
0
0
เคเอส อีเนอเกติก โร
Ruch Zdzieszowice
2
2
1
1
จีเคเอสเบลชาโตว์
Lechia Tomaszow Mazowiecki
1
1
0
0
ปิแอส กลิวิส
ป๊อดเบสคิดเซีย 1
3
1
2
0
ดอร์โรจี เอฟซี
FC STK 1914 Samorin
เลื่อน
อาเวส
SU 1 Dezembro
0
0
0
0
TSV Grunwald 1
SV Mering 1
1
1
1
0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
วิเกร ซูวาล์วกี๊
2
2
1
0
เฟยเรนเซ่
Agueda
6
0
2
0
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
โคโลญจน์ 2
1
1
0
1
เบอโน่ 1
MFK Skalica 1
2
2
0
0
วิตอเรีย กิมาไรส์
เปนาฟิลด์
3
1
3
1
วาร์ซิม
โมไรเรนเซ่
1
1
1
0
ไลซอส
Fafe
4
0
2
0
โฮโบร 2
เวนด์ซีเซล 2
1
2
1
0
ดินาโม ซาเกร็บ 1
คราโคเวีย คราคอฟ 3
1
0
0
0
KS Polonia Sroda Wlkp
โครบริ โกลกูฟว์
1
1
1
0
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
วิทโควิซ
4
1
2
0
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
Vitoria Guimaraes B
1
1
1
0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
Anadia
1
1
0
0
ริโอ อาฟ
ฟามาลิเคา
1
1
0
0
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1
คาร์ลสรูห์
1
4
0
3
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 2
สลาเวีย ปราก
2
1
0
1
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
สลาเวีย ปราก
2
1
0
1
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ชาร์ลตัน แอธเลติก
3
3
1
2
การ์บาเนียกราโกล
สเตล สตาโลว่า โวล่า
3
0
0
0
Elana Torun 1
เอลเคเอสลอดซ์ 2
1
0
0
0
คาร์เทน ทาวน์
โคลวิลล์ ทาวน์
0
1
0
0
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1
Baltyk Koszalin 1
0
3
0
2
โกลนิค เลชน่า 1
วิสลา พูลาเว่ 2
0
0
0
0
เอสเคเอฟซีเรด
คลับ อเมริกา
เลื่อน
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1
2
1
2
0
Westfalia Herne 1
FC Kaan-Marienborn
3
3
2
2
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1
ซังค์ เพาลี
1
6
1
3
GKS Jastrzebie
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
1
0
1
0
TSV Buchbach
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
1
1
0
0
มักเดเบิร์ก
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
2
1
1
0
วิตอเรีย เซตูบัล
แมนส์ฟิลด์ 2
1
0
0
0
อีสต์ กรินสเตด ทาวน์
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
1
1
0
0
ฮาร์โลว์ ทาวน์
เลย์ตัน โอเรียนท์
0
7
0
0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
โฟล่า เอสซ์
0
3
0
2
วิมเบิลดัน
เร้ดดิ้ง
4
2
2
0
TSV Steinbach
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
0
0
0
0
Parkgate
ร็อตเธอร์แฮม
1
3
0
1
พรูเบน มุนสเตอร์
ไวเด้นบรูค 1
1
2
0
1
ดาร์ทฟอร์ด
มิลล์วอลล์
0
5
0
5
บอนเนอร์ 1
โคโลญจน์ 1
1
0
0
0
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
BSG Chemie Leipzig
3
3
2
1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
อูเทร็คท์(Am)
1
0
0
0
นาเอสเวด
Nykobing Falster 2
3
3
0
0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1
อเมเจอร์ 1
3
0
1
0
อัลเฟรตัน ทาวน์
ดอนคาสเตอร์
0
1
0
0
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
บาร์นสลีย์
0
2
0
2
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1
0
2
0
0
เอฟเค คิมกี้
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 1 3
0
1
0
1
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
HSC Hannover
2
0
2
0
FK Leningradets 2
เอฟซี เปสคอฟ 747
3
1
2
1
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
2
3
2
0
Deal Town
Margate
1
0
1
0
แมควา ซาแบค 1
FK Krupa 1
0
1
0
1
ฟาสเลย์ เซลติก
แบรดฟอร์ด
เลื่อน
เซกรัล
โลโคโมติว่า โคซิเช
0
0
0
0
ฮาลิแฟกซ์
สต็อคพอร์ท
1
2
0
2
เชฟฟิลด์ เอฟซี
เชสเตอร์ฟิลด์
1
5
0
2
เลเชีย กอเดนซ์ 1
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1
3
0
1
0
ไคลด์
แฮมิลตัน
2
0
2
0
ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
1
0
0
0
โฮลสไตน์ คีล
SV Todesfelde
4
0
2
0
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1
1
1
0
1
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1
1
1
1
1
เซนต์ อัลบัน ซิตี้
นอร์ทแธมป์ตัน
0
4
0
2
เซนต์ เมียร์เรน
โบลตัน
เลื่อน
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
บาร์เน็ต
3
0
0
0
Bamber Bridge
เปรสตัน
0
7
0
5
เบดฟอร์ด ทาวน์
ปีเตอร์โบโร่
2
4
0
1
ฮาแวนท์
พอร์ทสมัธ
1
2
1
1
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2
Lichtenberg 47 1
1
1
0
0
โฟล์คสโตน อินวิคต้า
จิลลิ่งแฮม
1
1
1
0
Tonbridge Angels
Whyteleafe
0
2
0
2
Kidsgrove Athletic 1
พอร์ทเวล
1
1
1
1
Hemsworth M W
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
1
1
0
0
Newport Pagnell Town
Milton Keynes Dons XI
0
3
0
2
St Neots Town
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
1
7
1
2
Plymouth Parkway
พลีมัธ
2
4
0
2
Shildon
ยอร์ค ซิตี้
1
2
1
2
ฮัลเลน
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
เลื่อน
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
0
2
0
1
BSG Wismut Gera
เอฟเอสวี ซวิคเกา
1
5
1
3
พุชช่า นิโปโลมิเช่
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
เลื่อน
รีห์ล
อัลทริงแคม
0
3
0
0
RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน 3
เซอร์เคอร์ บรูซ 2
1
2
1
2
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
Taffs Well
2
3
2
1
อาร์ฮุส เอจีเอฟ
บราแบรนด์
เลื่อน
โคเลอไรน์
เดอร์รี่ ซิตี้
2
0
2
0
Harland & Wolff Welders
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
0
1
0
0
ซัตตั้น ยูไนเต็ด
โคเวนทรี
2
0
1
0
อัลบอร์ก 1
ซิลเคบอร์ก
1
2
0
1
บาเยิร์น อัลเซนัว 1
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1
1
2
1
1
คาร์ล ไซส์ เยน่า 1
อัสติ นาดลาเบม 1
1
0
0
0
มักเดเบิร์ก
Askania Bernburg
6
0
5
0
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
Police Service of Northern Ireland FC
5
0
4
0
วีบรอก 1
ทิซเตด เอฟซี
6
3
3
1
เอฟซี ธูน
อารัว 1
2
3
1
0
Be Quick 1887
Berkum
2
1
1
1
เฮชเอ็นเคกอริก้า 1
คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1
1
1
1
1
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
เฟรเดอริเซีย
0
4
0
1
สลาเวีย ปราก
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
3
1
0
0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1
นอร์ดเจลแลนด์ 2
1
3
0
0
อาดส์ เอฟซี
Sport Leisure Swifts
2
0
1
0
AZ อัลค์ม่าร์
มิดทิลแลนด์ 1
1
1
1
0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2
เวเจิล
1
0
0
0
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
สลาเวีย ปราก
1
3
0
0
ฟูแล่ม
Asc Kaweni
4
2
1
1
Clachnacuddin
อินเวอร์เนสส์
1
3
1
1
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
Tsarsko Selo 3
1
1
1
1
Prostejov
บานิค ออสตราว่า
2
1
2
0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
นิตร้า
3
3
3
1
มอนโทรส
โคฟ เรนเจอร์
3
2
0
2
แชมร็อค โรเวอร์ส 1
เซลติก 1
0
7
0
4
เชสเตอร์
ลิเวอร์พูล
0
7
0
2
เฮอร์กี้-สปอร์ท
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
2
2
1
1
อาร์บรอท
Huntly
4
1
3
0
สแตรนแรร์ 1
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1
0
2
0
1
Kelty Hearts
คาวเดนบีท
2
1
1
1
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
กรีน็อค มอร์ตัน
0
0
0
0
Larne FC
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
4
0
1
0
Dundela FC
ลินฟีลด์
เลื่อน
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1
ยาบโลเนช
5
0
3
0
ฟัลเคิร์ก
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
3
2
3
1
Fraserburgh
ปีเตอร์เฮด
1
2
0
1
ดัมบาร์ตัน
ฮาร์ทส์
0
2
0
1
เบอร์วิค เรนเจอร์ส
เรธโรเวอร์ส
1
3
0
2
ดันเฟิร์มลิน
ทรานเมียร์ โรเวอร์
0
4
0
1
ดันแกนน่อน
อาร์มาก์ ซิตี้
7
0
3
0
เอลจิน ซิตี้
Buckie Thistle FC
4
0
1
0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
TSV Schott Mainz 1
3
1
1
1
สลาสค์ วรอคลาวน์
โอปาว่า 1
1
2
1
1
ดันดาล์ค
เกล็นโตรัน
1
0
0
0
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1
CWKS Resovia Rzeszow
0
6
0
2
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 2
Real Pharma Ovidiopol 2
1
0
1
0
อินเตอร์ ซาเปรซิค
เพอร์เซโปลิส
0
1
0
1
อัล อาเฮด
Salam Zgharta 3
3
2
0
1
Dnipro-1 1 1
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1 1
2
2
1
1
มลาด้า โบเลสลาฟ 1
เซ็บซี่ 1
2
1
2
1
Elana Torun
Gornik Konin 3
3
1
2
0
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
Hessen Dreieich
2
2
1
1
Vac-Dunakanyar
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 2
2
0
1
0
FK ซเมเดเลโว
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
2
3
1
1
FK Kopaonik
แรดนิค ซูดูลิซาร์
0
3
0
2
TSV Dachau 1865 1
เอฟซี ไพพินส์รี 1
0
3
0
0
สลาเวน โคปริฟนิก้า
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1
1
0
1
0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
ซลาเต้ โมราฟเซ่
2
1
0
1
Zeeuws Elftal
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
เลื่อน
ลูเซียฟารุล โอราเดีย
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
0
2
0
0
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1
โบเตฟ กาเลโบโว่ 1 2
2
0
1
0
เอฟเค เซนิก้า
Dafuji cloth MTE
1
1
0
0
เบโร่ สตารา ซากอร่า
โดโกเรต์ส รัซกราด 2
3
0
3
0
โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1
CSKA 1948 Sofia 1
3
2
2
1
เอฟซี ดูนาฟ รูส 5
Chernomorets Balchik 2
3
2
1
0
ดิออสกียอร์ วีทีเค
พาริซอน บาดิจอฟ
4
0
2
0
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2
1
1
1
0
เอ็นเค ครักคา
อิสทรา 1961 พูลา
0
1
0
0
Madese Boys
เอ็นเอซี เบรด้า
1
5
0
2
Scheveningen
เดน ฮาก
1
3
0
2
Andrezieux
แซงต์ เอเตียน
0
7
0
6
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1
8
0
3
0
Triglav Gorenjska
เอ็นดี กอริก้า
1
3
0
3
เดเบรเซน วีเอสซี
วาร์ดา เซ
0
0
0
0
วีวี ซิตตาร์ด
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
0
13
0
6
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
2
0
1
0
เอ็นเค เครสโก 1
เอฟเค วอซโดวัค
1
7
1
0
TUS Bovinghausen 04
SV Sodingen
1
2
1
0
Tabor Sezana
MNK FC Ljubljana 1
2
3
2
2
ASK Bravo Publikum 1
NK Rogaska 2
3
1
1
0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
Csakvari TK
3
0
2
0
เบซิคตัส
ซิโอฟอค เอฟซี
1
1
1
0
คลับบรูซ
อาหรับเอมิเรตส์
3
1
2
0
SV Schwechat 1
SV Leithaprodersdorf
6
1
1
1
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1
1
3
0
2
RFC Wetteren
เคเอเอ เกนท์
1
6
0
3
เอฟซี ธูน
เอฟซี วิล 1900
1
0
0
0
วิสล่า คราคอฟ 1
โมนาโก
1
1
1
0
เล เออบิเยรส์
ตูร์ แอฟเซ
3
2
2
2
ซูลเต้ วาเรเกม
เคเอสซี โลเคอเรน
0
1
0
1
โซโชซ์
น็องซี่
1
0
0
0
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
สโลวัคโก้
2
0
2
0
โอแซร์
เอฟซี แซมบี
1
0
1
0
เคเอเอส ยูเปน
อเลมานเนีย อาเค่น
1
0
0
0
สตาเด้ นยอนเนียส 1
นีซ
2
4
0
3
นิออร์ท
เลอ ม็องส์
1
2
1
0
อิสตันบูลสปอร์ 1
เฟเนร์บาห์เช่
1
1
0
1
น็องต์
เซอร์เวตต์
1
0
0
0
ซีเอสเคเอ มอสโก
เอฟซี โคเปนเฮเกน
1
4
0
2
เมียร์เซน
มาสทริสช์
1
1
1
0
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1
Karabakh Vienna 2
1
2
1
1
โอร์แลงส์ ยูเอส
ลาวาล
1
1
1
0
ASK Ebreichsdorf
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1
1
3
0
0
เลช พอซนาน 3
ลาร์นาคา 2
0
0
0
0
Cholet So
เลอ อาฟร์
2
1
1
1
ซีมูน
FK Becej 1
0
0
0
0
ลัวซานนี สปอร์ท 1
เอฟซี ซิยง 1
2
0
2
0
อูแอส กงการ์กโน่
แบรสต์
0
1
0
0
เอสวี โกรดิก 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
1
2
0
0
เนอชาแตล ซามักซ์
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เลื่อน
VfB Ginsheim
ไมนซ์
1
5
1
2
ฮีเรนวีน
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 2
3
3
2
2
VW แฮมเม่
เมเชเลน
0
3
0
1
ทอนเดลา
Oliveira do Hospital
2
0
1
0
Spouwen Mopertingen
KVSK ลอมเมล
1
5
0
1
เมียดิซ เลกนิก้า
เออีเค เอเธนส์
1
0
1
0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1
สเตอัว บูคาเรสต์ 2
1
1
1
1
Colon
Ex Alumnos 185 1
5
0
4
0
โรซาริโอ เซ็นทรัล 2
CA Federacion 2
2
1
1
1
Trinidad Tobago Police FC 3
Point Fortin FC 2
3
0
2
0
W Connection FC 2
Morvant Caledonia Utd 1
1
2
0
2
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2
ซานโตส เด กัวปิเลส
2
1
2
0
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1
พูมาส ยูนัม 1
2
0
1
0
เอดี กรีเชีย 2
ADR Jicaral
0
3
0
1
Plaza Amador 2
San Francisco FC 2
3
1
1
1
มอนเทอร์เรย์ 1
ซานโตส 1
1
0
1
0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
ดินาโม มอสโก
5
0
1
0
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
Belasica Strumica
1
4
0
3
ปอร์ติโมเนนเซ่
ดันดี
4
0
0
0
โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1
ซาเกลบี้ ลูบิน 1
1
0
1
0
เอฟซี โอลิมปิเยทส์
เอสเคเอ อิเนอจิย่า 1
0
1
0
1
FK Krupa
Belasica Strumica
1
4
0
3
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
Zvi Jerzy Da
2
2
0
0
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Westfalia Herne
2
0
0
0
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
จิวเนสเซ่ 2
1
0
1
0
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1
ฮาเวลเซ่ 1
2
1
0
1
เอสเบิร์ก
เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1
2
0
2
0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1
ดูก้า ปรากซ์ 2
2
0
0
0
VfB Eichstatt
ทีเอสวี 1860 มิวนิค
0
2
0
2
อิงโกลสตัดท์
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
2
0
2
0
อินเวอร์รูเรีย
ปีเตอร์เฮด
0
4
0
3
Pforzheim 1 2
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1
0
5
0
1
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
โอเบิร์นนูแลนด์
4
1
1
0
เบซิคตัส
กีไอร์มอต เอสอี 2
4
1
1
0
มิดทิลแลนด์ (สำรอง)
โฮโบร สำรอง
3
1
2
1
ฟูแลด 1
Moghavemat Tehran 1
2
1
1
0
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
4
0
2
0
จีเคเอส คาโตวีตเซ
ซิกม่า โอโลมุช
0
0
0
0
ดินาโม เคียฟ
ลูเซิร์น
1
1
0
0
Schwarz-Weiss Essen 1
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
1
4
0
3
วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 1
ไวเด้นบรูค 1
1
2
1
0
Wuppertaler 2
โคโลญจน์
2
2
0
1
Bitton AFC
บริสตอล ซิตี้
0
4
0
2
กาซ เมตาน เมดิอัส 2
มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 3
1
3
1
1
กอร์ มาเฮีย 2
Vipers 3
2
1
0
1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
Academy Pandev
2
1
1
0
บรอนด์บี้ 1
ซังค์ เพาลี
3
0
2
0
ฮาร์ทส์
แพททริค ทริสเทล
3
1
1
1
เอสวี เม็พเพ่น 1
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1
2
0
0
0
เซนต์ จอห์นสโตน
อเบอร์ดีน
2
2
1
2
เชลบอร์น
คลิฟตันวิลล์
1
1
1
0
วินเตอร์ทูร์
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
3
2
2
1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
เลื่อน
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
รอแยล อันท์เวิร์พ
0
1
0
0
ราปิด เวียนนา
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2
1
0
1
0
ฮิเบอร์เนี่ยน
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
0
2
0
0
ชามนิตเซอร์
ดินาโม เดรสเดน 1
0
1
0
0
ดาร์ลิงตัน
มาเธอร์เวลล์
1
5
0
3
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1
2
3
1
1
FC Hanau 93
ดาร์มสตัดท์
0
9
0
4
Artigas
Potencia
เลื่อน
Huracan
Alto Peru
เลื่อน
VfR Garching 1
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
0
1
0
0
ซาเกลบี้ ลูบิน 1
ดินาโม บูคาเรสต์ 2
1
1
1
0
โครินเธียนส์ 2
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
2
1
0
1
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1
Prykarpattya Ivano Frankivsk 4
0
0
0
0
Rukh Vynnyky
เตียร์โนปิล
0
0
0
0
รุช ซอร์ซอฟ
โมนาโก
0
3
0
1
รัดนิก บิเยลจิน่า
GOSK Gabela 2
0
1
0
1
ลูกาโน 1
เบลลินโซนา
5
1
1
1
ฮราเดตส์กราลอเว 1
บาห์เลน 5
1
1
0
1
เอฟเอสวี แอร์ลังเกน บรั๊ค
เนิร์นแบร์ก
2
5
1
3
เอาก์สบวร์ก
ออสเตรีย ลัสเตนัว
1
1
0
1
SC Lahr
ไฟร์บวร์ก
2
8
1
4
ราซิ่ง เกงค์
วาล็องเซียนส์
4
1
1
1
เอ็นเค อลูมินิจ 3
เพอร์เซโปลิส 2
5
1
2
0
USV Gnas
สตวร์มกราซ
2
3
1
1
ซิมบ้า 2
AS Port Louis 2000
1
0
0
0
เอ็นเค เครสโก 1
สโลโบดา 2
2
0
2
0
St Jakob/Rosental
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2
0
7
0
4
Cartagines Deportiva SA 1 4
โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 3
1
2
0
1
อลาจูเรนเซ่
พัลไมรัส 1
0
6
0
2
AD Cofutpa 3
เอดี กรีเชีย 1
0
3
0
1
CA Bella Vista
โรชา เอฟซี
เลื่อน
ซีดี โคลอน
CSD Huracan Buceo
เลื่อน
Salus
Los Halcones
เลื่อน
Uruguay Montevideo
Basanez
เลื่อน
Operarios Mafra SC 1
Marcilio Dias SC 2
0
0
0
0
ยูเวนตุสเอสซี 2
บาร์ราเอฟซี 1
1
2
0
0
เมโทรโปลิทาโน่ 1 3
Blumenau EC 4
3
0
0
0
อลิอันซ่า 1
CSD มูนิชิปัล
1
0
0
0
ปาชูก้า
ติเกรส์ UANL
0
2
0
0
มอเรเลีย
คลับ อเมริกา
1
2
1
1
ซาน อันโตนิโอ
ซานโตส ลากูน่า
2
1
1
1
เนกาซ่า
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
2
1
1
1
FK Orenburg-2
SKA รอสตอฟ
2
0
1
0
Patriot Candrabhaga 1 2
Bintang Kranggan FC 1 3
1
2
1
1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
มินยอร์ เพอร์นิค 3
6
1
2
1
Zeleznik
อัล อราบี
1
1
1
0
เชอคาสกี้ ดีอินโปร
เอฟซี ซูมี่
3
3
0
3
โอเดนเซ่
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
3
0
1
0
FK Chayka K-SR 1
สปาร์ตัก นาลชิค 1
1
0
1
0
อาซาม เอฟซี 2
Rayon Sports FC 3
4
2
3
1
กาซ เมตาน เมดิอัส
มอร์โด้เวีย ซารานสค์
เลื่อน
เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2
เอล อาห์ลี 2
1
5
1
2
FC Gori 3
FC Kolkheti Khobi 2
2
1
1
0
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)
เชอตาโนโว มอสโก
เลื่อน
เดสน่า
Metalist 1925 Kharkiv
0